6 năm

Kinh nghiệm bảo vệ
vệ sĩ chuyên nghiệp

200+

Đối tác

5000

Xử lý tình huống

Hotline

0862218468

Nhân Viên Bảo Vệ Có Bắt Buộc Phải Có Chứng Chỉ Nghiệp Vụ Không?


Nhân viên bảo vệ có bắt buộc phải có Chứng chỉ nghiệp vụ không?

Căn cứ theo cơ sở pháp lý là Nghị định số 52/2008/NĐ-CP quản lý kinh doanh dịch vụ bảo vệ và Luật Phòng cháy chữa cháy năm 2001, sửa đổi, bổ sung năm 2013. Điểm c khoản 3 Điều 8 Nghị định 52/2008/NĐ-CP quy định nghiêm cấm:

Sử dụng nhân viên dịch vụ bảo vệ chưa qua đào tạo, chưa được cấp chứng chỉ nghiệp vụ bảo vệ; do đó bắt buộc phải trải qua đào tạo và cấp chứng chỉ nghiệp vụ bảo vệ để hành nghề bảo vệ.

Tin Tuc Cong Ty 02


Thông tin liên hệ:

CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ ANH HUY

Hotline: 086.221.8468

Email: baoveanhhuy@gmail.com

Website: https://baoveanhhuy.com/

Địa chỉ:

  1. Trụ sở chính: số 130 Trại Lẻ, Phường Kênh Dương, Q. Lê Chân, Hải Phòng.  Liên hệ: 02253 844 812

  2. VP Hồ Chí Minh: 22/1A7, khu phố 5, Phường Phước Long B, Tp Thủ Đức, Tp HCM.   Liên hệ: 028 2135 299 

  3. VP  Đà Nẵng: 65 Phạm Như Sương, P. Hòa Khánh Nam, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.

  4. VP Trà Vinh: 148B Nguyễn Đáng Nối Dài, Khóm 3, phường 7, Trà Vinh.

  5. VP Quảng Ninh: 44 Hồ Xuân Hương, P. Quảng Yên, TX. Quảng Yên, Quảng Ninh

Tin liên quan